Trường mần non Vietkids – Thành phố Thanh Hóa trải nghiệm thực tế tại công ty cổ phần dụng cụ thể thảo Delta
Đăng lúc: 10:51:23 12/12/2017 (GMT+7)
Nhằm nâng cao chất lượng chăm sóc, nuôi dạy các cháu tại trường mần non Delta trong thời gian tới. Công ty cổ phần dụng cụ thể thao Delta đã phối hợp với Trường mần non Vietkids – Thành Phố Thanh Hóa là một trong những trường đạt chuẩn Quốc tế, có uy tín, chất lượng bậc nhất trong tỉnh Thanh Hóa.
![a1.JPG](/file/thumb/500/635368596.jpg)
![a2.JPG](/file/thumb/500/635368597.jpg)
Trong 02 ngày 11 và 12 tháng 12 năm 2017, trường mần non Vietkids phối hợp tổ chức cho các bé trường mần non Vietkids thăm quan, trải nghiệm thực tế tại công ty Delta với chủ đề “Bé với ước mơ nghề nghiệp”. Tại buổi thực tế 280 bé trường mần non Vietkids được các cô chia thành 4 nhóm để thăm quan, trải nghiệm tại xưởng may 01, 02, 03, 04 chi nhánh dệt may và thăm quan khu bóng may máy và nhận quà của Ban lãnh đạo công ty tại khu A.
![a3.JPG](/file/thumb/500/635368599.jpg)
![a4.JPG](/file/thumb/500/635368600.jpg)
![a5.JPG](/file/thumb/500/635368602.jpg)
Đây là một trong những hoạt động thiết thực trong chuỗi hợp tác lâu dài giữa 2 đơn vị. Đây là cuộc trải nghiệm của các bé thành công, an toàn. Công tác phối hợp được thực hiện toàn diện trên mọi lĩnh vực như mô hình, chương trình chăm sóc, giáo dục trẻ chuẩn Quốc gia, các chương trình nâng cao chuẩn theo quốc tế như Ngoại ngữ, nhạc, học, kỹ năng sống, các hoạt động dã ngoại….
![a6.JPG](/file/thumb/500/635368603.jpg)
Ban lãnh đạo công ty Delta tin tưởng rằng, với quy mô đầu tư và sự kết hợp với trường mần non Vietkids sẽ mang lại cho các bé học tại trường mần non Delta những điều kiện tốt, ưu đãi nhất./.
Thế Khải – Đài TT Hoằng Hóa
Các tin khác
- Hoằng Trạch khai mạc giải bóng chuyền hơi phong trào năm 2024
- Hoằng Kim – tổ chức thành công giải bóng chuyền hơi nam, nữ mở rộng chào mừng ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh tổ quốc năm 2024.
- Khai mạc giải bóng chuyền hơi nam, nữ mở rộng xã Hoằng Kim chào mừng Ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh tổ quốc năm 2024.
- Hoằng Trạch- khai mạc Giải bóng đá phong trào lần thứ 3/2024
- Hội LHPN xã Hoằng Thịnh giao lưu Thể thao nhân ngày Gia đình Việt Nam 28/6
- Lan tỏa phong trào xây dựng gia đình văn hóa ở huyện Hoằng Hóa
- Hoằng Thái tổ chức kỷ niệm 23 năm ngày Gia đình Việt Nam và thành lập các CLB “Nữ công nhân - tôi mạnh mẽ”
- Hội thao Công nhân viên chức lao động huyện Hoằng Hóa sôi nổi diễn ra và thành công tốt đẹp
- Các đồng chí lãnh đạo huyện thăm chúc mừng Trung tâm Văn hóa Thông tin Thể thao và Du lịch nhân kỷ niệm 99 năm ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam
- Hội nghị nghe báo cáo tiến độ thực hiện các dự án tu bổ, tôn tạo di tích trên địa bàn huyện
Liên kết website
Truy cập
Hôm nay:
24647
Hôm qua:
27898
Tuần này:
147542
Tháng này:
504514
Tất cả:
13002545